Willy Paul – Kamataa Lyrics - WikiLyrics
Browse Lyrics A-Z
A | B | C | D | E | F | G | H | I | J | K | L | M | N | O | P | Q | R | S | T | U | V | W | X | Y | Z

Willy Paul – Kamataa Lyrics


Si bebi wamesanya vitu zangu mmmh
Naskia uduuuu
Bebi katika washa ngaaa
Kumbe wakenya ni mabazuu
Mabazu ngaaa
Ngaa kamata pepeta
Katoto kazuri
Basi bembeleza aah
Kamatako hii
Kamata, kamata
Kamata kwa chini
Basi kamata kamata
Kamatako hii

Niite simba
Mi ndio king kwenye game
Hawana keshima hatuwezi Kuwa same
Kamata alafu endesha kama baisikeli
Kamata salaam aleikum
Usimess na mkenya ni mtu mbaya
Ata ku ni mtu mbaya
Mi nitatetea sauti ya wanyonge
Si mi ni pozze eeeh
Kamata pepeta
Katoto kazuri basi bembeleza
Ngaa, Kamatako hii
Kamata, kamata
Kamata kwa chini
Basi kamata kamata
Ngaa, Kamatako hii
Kamata, kamata
Kamata kwa chini
Basi kamata kamata
Ngaa, Kamatako hii

Bebi inama achana copycat
Wale wanigwaya coz mi ni nomaree eeh
Bebi inama alafu katika
Washamba wamegwaya coz nitawandika aah
Mbona mwanikera ra ra ra
Kenyan boy ii
Mbona mwanisanya nya nya nya
Kenyan boy ii
Madem wetu ni wetu
Kaeni na wenu
Ngaa, ngoma zetu no zetu
Toeni na zenu
Ngaa, kamata pepeta
Katoto kazuri basi bembeleza
Ngaa, Kamatako hii
Kamata, kamata
Kamata kwa chini
Basi kamata kamata
Ngaa, Kamatako hii
Kamata, kamata
Kamata kwa chini
Basi kamata kamata
Ngaa, Kamatako hii
Kamatako hii
Kamatako hii
Kamatako hii
Related Lyrics

Disclaimer: All The mp3 Lyrics on Wikilyrics are submited by various people and they have right on the contents they submited, all the Contents on our database is for educational purposes only and are made available for free download.